Vòng bi ZWZ 3806/254-XRS/HC
Mã sản phẩm: 3806/254-XRS/HC
Đường Kính Trong ( d ): 254 mm
Đường Kính Ngoài (D): 358.775 mm
Độ Dày (B): 269.875 mm