Vòng bi ZWZ 382948X2-XRS/HC
Mã sản phẩm: 382948X2-XRS/HC
Đường Kính Trong ( d ): 240 mm
Đường Kính Ngoài (D): 320 mm
Độ Dày (B): 294 mm